Diễn Đàn Cựu Học Sinh 12a6 THPT Phan Văn Trị
Bạn Hãy Đăng Kí Để Cùng Tham Gia Forum 12a6!
Chúc Tất Cả Các Bạn Vui!
Mỗi thành viên đăng kí đều có ý nghĩa quan trọng, mong mọi người hãy đăng kí!

Administrator: Lê Nguyễn Minh Chí chân thành cảm ơn Very Happy

Join the forum, it's quick and easy

Bạn Hãy Đăng Kí Để Cùng Tham Gia Forum 12a6!
Chúc Tất Cả Các Bạn Vui!
Mỗi thành viên đăng kí đều có ý nghĩa quan trọng, mong mọi người hãy đăng kí!

Administrator: Lê Nguyễn Minh Chí chân thành cảm ơn Very Happy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhật ký....................

2 posters

Go down

Nhật ký.................... Empty Nhật ký....................

Bài gửi by thokon_phtn Wed Sep 07, 2011 3:43 pm

Nhật ký.................... Love

……………………………………………………….
Nhật ký … Ngày … Tháng … Năm…..

Nếu ngày hôm nay là ngày cuối cùng trong cuộc đời anh….!
Anh sẽ dành 23 giờ cho gia đình bạn bè, và cho riêng anh…
Còn một giờ cuối cùng… Anh sẽ dành hết tâm trí cho em. Nhưng giây phút ấy có lẽ anh sẽ trở nên mềm yếu nhất, cái chết đang cận kề anh. Nhưng anh chỉ ước được có em bên cạnh. Nắm lấy bàn tay anh lạnh ngắt….Nhưng khó quá phải không. Chắc không được rồi, anh sẽ phải cô đơn một mình thôi. Xin cho anh nhớ về em, người duy nhất anh có thể nói lời yêu thương.
Nhớ… Ngày đầu tiên chúng ta gặp gỡ, nhớ nụ cười mà em trao cho anh khi ấy, nhớ ánh mắt kiêu sa của em-ánh mắt đã làm anh chết đứng thẫn thờ. nhớ giọng nói ngọt ngào như tiếng suối-khi anh mệt mỏi, giọng nói này đã làm anh thêm mạnh mẽ,nhớ màu mắt nhung huyền-đã cầm tù anh trong nỗi nhớ da diết, nhớ nhớ mái tóc mềm mại, nhớ mùi thơm nồng nàn quyến rũ-làm cho anh lạc vào giấc mơ cổ tích, và…Nhớ mãi một hình dung.
Nhớ… Những lời nói em trao tặng, nhớ những lúc em giận hờn, nhớ những lúc hai ta không hiểu nhau, nhớ những lời hai ta cùng thề ước, nhớ những dòng tin nhắn yêu thương em trao tặng làm anh siêu lòng,tất cả đã khắc sâu vào trong trái tim anh một lời thề chung thủy,và… Nhớ mãi một hình dung.
Nhớ…Giây phút khi anh nắm lấy bàn tay em trong quán trà sữa quen thuộc, nhớ ánh mắt nghẹn ngào khi ấy của em, nhớ giây phút anh và em ngồi bên nhau,và… Nhớ mãi một hình dung.
Nhớ…. nhớ như in hình ảnh nơi anh và em thường gặp gỡ. Nhớ như in con đường hằng ngày em đi học,và… Nhớ mãi một hình dung.
Nhớ quá! mọi kỷ niệm vui buồn cùng em chia sẻ, những giây phút bên nhau tưởng chừng như dài mãi. Nhớ quá! Từng giây từng phút, hình ảnh em luôn in sâu vào tâm thức của anh. Nếu hôm nay là ngày cuối cùng của cuộc đời anh, cho anh xin được lưu giữ nỗi nhớ em trong lòng. Anh chẳng muốn khóc than những gì đã qua đi, giờ đây anh chỉ mong em được hạnh phúc bên người ấy. Chỉ biết rằng nơi đây, anh luôn mong mỏi đợi chờ. Đừng nói anh yếu đuối, bởi vì anh không muốn quên đi em và cũng chẳng muốn yêu thêm một người con gái nào khác. Xin một lòng Chung Thủy đến hết đời, cho dù có khó khăn vất vả. Cho anh xin hai chữ “Cam lòng”.
Yêu em!.
thokon_phtn
thokon_phtn
Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự

Nữ Tổng số bài gửi : 5
Reputation ( Đánh Giá Bài Viết ) : 10

Nhật ký.................... Empty Re: Nhật ký....................

Bài gửi by QuốcViệt Tue Sep 20, 2011 10:03 pm

làm được vậy không ta??
cố gắng rồi sẽ được..
QuốcViệt
QuốcViệt
Thành Viên Danh Dự
Thành Viên Danh Dự

Nam Tổng số bài gửi : 99
Reputation ( Đánh Giá Bài Viết ) : 10

- Similar topics