Diễn Đàn Cựu Học Sinh 12a6 THPT Phan Văn Trị
Bạn Hãy Đăng Kí Để Cùng Tham Gia Forum 12a6!
Chúc Tất Cả Các Bạn Vui!
Mỗi thành viên đăng kí đều có ý nghĩa quan trọng, mong mọi người hãy đăng kí!

Administrator: Lê Nguyễn Minh Chí chân thành cảm ơn Very Happy

Join the forum, it's quick and easy

Bạn Hãy Đăng Kí Để Cùng Tham Gia Forum 12a6!
Chúc Tất Cả Các Bạn Vui!
Mỗi thành viên đăng kí đều có ý nghĩa quan trọng, mong mọi người hãy đăng kí!

Administrator: Lê Nguyễn Minh Chí chân thành cảm ơn Very Happy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen Girl Cung Nào Dễ Yêu Nhầm Người?

Go down

Teen Girl Cung Nào Dễ Yêu Nhầm Người? Empty Teen Girl Cung Nào Dễ Yêu Nhầm Người?

Bài gửi by Oni-chan Fri Aug 19, 2011 5:19 pm

[I]Không ai muốn mình yêu nhầm người cả, tuy nhiên một số teens girl do đặc điểm về tính cách mà có thể gặp phải tình trạng đó. Hãy cùng khám phá nhé.

Teen Girl Cung Nào Dễ Yêu Nhầm Người? 2ef07b45

Người thứ nhất: Cung Bạch dương (21/3 – 19/4)

Bạch Dương là người thường làm việc theo cảm tính, bị tình cảm chi phối rất nhiều, cho nên trong chuyện tình cảm, Bạch Dương dễ bị cảm giác đầu tiên của chính mình làm mờ mắt. Cho dù bạn bè có khuyên nhủ thì Bạch Dương cũng chẳng mấy khi chú ý, ngược lại còn ra sức biện hộ cho đối phương. Yêu hết lòng hết dạ, càng dễ bị tổn thương sâu đậm. Vì thế lời khuyên dành cho các chú dê là: Đừng có lúc nào cùng chỉ nghĩ đến tình yêu, cần phải lắng nghe ý kiến của người khác nhiều hơn nữa nhé.

[B]Người thứ hai: Cung Song ngư (19/2 – 20/3)

Đứng trước tình yêu Song ngư thường rất hay lúng túng, xấu hổ, trong lòng cũng thường vẽ cho mình rất nhiều mộng tưởng và kì vọng thật lãng mạn. Để lọt vào mắt xanh của những chú cá này thì đối phương trước hết phải là người biết nịnh nọt, chiều lòng người khác. Song ngư không hề có một chút khả năng miễn dịch nào đối với những lời đường mật. Hơn nữa Song ngư cũng rất hay tự thôi miên chính mình, có khi những người xung quanh đều dễ dàng nhận ra là đang lãng phí thời gian trong chuyện tình yêu đó thì Song ngư cũng không chú ý và vì cũng không thích tự vấn lại mình nên thường phạm phải cùng một lỗi lầm nhiều lần.

Người thứ ba: Cung Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Các teen girl thuộc cung Nhân Mã thường có rất nhiều bạn bè và quan hệ với họ rất tốt vì vậy cũng rất tự tin khi xác định tình yêu. Tuy nhiên tính phức tạp của tình yêu lớn hơn rất nhiều so với những gì mà Nhân Mã có thể tưởng tượng được. Vì dễ dàng đánh giá năng lực phán đoán của mình trong chuyện tình cảm nên tình yêu của Nhân Mã cũng thường đứng trước rất nhiều nguy cơ, có thể khai hoa nhưng chưa chắc đã có kết quả.

>>> Nhưng mình cũng thuộc cung Song Ngư mới đau. Hix...Sad. Sao mà nói y chang như mình thế này. Sad(
Oni-chan
Oni-chan
Administrator
Administrator

Nam Sagittarius

Monkey Khỉ
Reputation ( Đánh Giá Bài Viết ) : 100

https://12a6hspvtz.forumvi.com

- Similar topics